เมื่อวันที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๖๒ ที่ผ่านมา นางสง่า พิมพ์ศรี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้าง ได้เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะ และถวายบังคมเบื้องหน้าพระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัวพระปิยมหาราช เพื่อเป็นการแสดงออกถึงความจงรักภักดีและรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณฯ
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2019/10/73395444_2264181927044128_6388142169168805888_n-1024x683.jpg)