นที่ ๑๘ มิถุนายน ๒๕๖๗ นางสาวสุมาลี พานิช นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ ร่วมกับ นายจุฬา ทองมี ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านโนนหวายใต้ ได้ออกมอบวัสดุครุภัณฑ์ให้กับผู้ป่วยที่มีภาวะพึ่งพิง ในเขตพื้นที่ หมู่ ๕ บ้านโนนสำราญ ตามโครงการจัดบริการดูแลระยะยาวด้านสาธารณสุขสำหรับผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิงและบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง จำนวน ๑๒ ราย
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448506718_510672848191242_3125193267257395528_n.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448541100_510674458191081_6531571580862544707_n.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448543379_510674288191098_3733184793268512961_n.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448544772_510674134857780_6661875087375760639_n.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448545172_510673001524560_8951200268440554872_n.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448545511_510672774857916_459653991176982112_n.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448546788_510673721524488_6065917617995218578_n.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448605288_510672648191262_1323222823916296841_n.jpg)