เมื่อวันเสาร์ ที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๖ ที่ผ่านมา นายสำรวย ศิริรัตน์พงษ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบล รักษาราชการแทนนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ ได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่และพนักงานขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อเข้าร่วมเนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๖
โดยช่วงเช้า เวลา ๐๗.๐๐ น. ได้มอบหมายให้นายทองพูล บูระพา รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้างขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อได้ทำพิธีทำบุญตักบาตรพระสงฆ์และสามเณร จำนวน ๔๐ รูป เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลถวายสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอหนองวัวซอ
จากนั้น เวลา ๑๘.๐๐ น. นายสำรวย ศิริรัตนพงษ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ พร้อมด้วยข้าราชการและพนักงานขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ ได้เข้าร่วมกิจกรรมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพุ่ม และพิธีถวายพระพรชัยมงคล ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอหนองวัวซอ
ทั้งนี้ โดยมี นายวุฒิพงษ์ ใจยศ นายอำเภอหนองวัวซอ, เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการในอำเภอ ผู้บริหารและพนักงานองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุดรธานี หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ เอกชน องค์กรชุมชนและประชาชนเข้าร่วมกิจกรรมโดยพร้อมเพียงกัน
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/0D6F64E8-493E-4EF0-A1BD-D10071B119B6-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/9C46BD6D-EC93-4539-B95A-3AA580527AD6-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/E0BDD658-B84F-4BD6-958E-AD16B8E1F5F2-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/CD09F788-490D-4126-9D39-4D0D20D8A124-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/CDDA95D4-90C7-4E62-9EFB-F59AD4141F79-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/136A103A-F5A2-48FA-A174-B062F2BF42C3-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/B62E7AB2-A797-4586-BE4F-0380825F847E-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/50A659A8-95A9-43DB-8693-0C006C779238-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/7BD4CDB7-15F8-435E-9074-FB649509AA3A-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/AA0EFAF2-27D2-42F6-A1EC-E31DE24A0871-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/5595C440-B585-4E7F-98E3-E811502B2C1C-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/D40B3BA2-BF09-474E-97C2-78897E3927FA-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/E0E89649-1C16-4221-81FE-CF5E606CA1DF-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/7E22E97D-58A6-4FF1-9A43-B5B42A102E67-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3C6EC525-A092-49A7-9FF9-9FFB12AAEDB0-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/10B5F356-ACF4-4FB5-B1E9-CED5FD3B454A-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/D6374D82-8DDB-4E77-B126-3699B222E218-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/75F3FC89-4A68-4074-A462-2E7842A226B3-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/111C9668-0F67-4D97-BE41-258F8BFA6571-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/4EF69BB7-CB3A-4BC3-ADA6-6F533BBC7CB4-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/C36A4399-A532-4195-BF21-8C1CD9D9C397-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/98AB560D-A095-4E8D-BF4E-A0D8D6643F6E-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/02B29550-8DBF-49BE-9EEC-70BAAB27F139-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/EF23FBE8-50C6-40D5-BA2E-0D6EAC3AF4C4-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2023/08/FCB6B9D1-E75D-4D03-8666-CCE921B9A395-1024x683.jpeg)