เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๕ ที่ผ่านมา นายประภาส ภูชาดึก นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ ได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่และพนักงานขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อเข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราวงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๕
โดยช่วงเช้า เวลา ๐๗.๐๐ น. ได้มอบหมายให้ นายทองพูล บูระพา รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้างขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อได้ทำพิธีทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศลถวายสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอหนองวัวซอ
จากนั้น เวลา ๑๘.๐๐ น. ได้มอบหมายให้ นายสำรวย ศิริรัตนพงษ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ พร้อมด้วยข้าราชการและพนักงานขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ ได้เข้าร่วมกิจกรรมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพุ่ม และพิธีถวายพระพรชัยมงคล ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอหนองวัวซอ
ทั้งนี้ โดยมี นายจรูญ บุหิรัญ นายอำเภอหนองวัวซอ, เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการในอำเภอ ผู้บริหารและพนักงานองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุดรธานี หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ เอกชน องค์กรชุมชนและประชาชนเข้าร่วมกิจกรรมโดยพร้อมเพียงกัน
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/63FF868B-2BA5-42B7-9C8D-D95230551F0F-1024x682.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/D2B9F655-261E-474B-8D72-F561227B9C81-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/7592DF6D-286D-45BF-BDF9-8E51192A47BA-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/09A071CC-C1B5-4952-A009-9E8937547FE8-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/B67BB3EF-8ABD-48E8-AA10-EDFC6C6F361C-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/10924848-8BAC-41EE-9C59-C61ED5E859DB-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4BBCF6D6-4B6C-4112-8B4C-B34874068CF6-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/91867641-6945-46C2-9FDE-F4D2003630DC-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/C0CB0237-0EA4-494B-A8BA-56650CFF6925-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/E48C3266-5B51-4F8C-B398-9DB2EB5534C6-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/D2945FBB-2348-47DC-9801-8F229559DC99-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/ACE4BDB2-5D27-43F9-8D42-6A1B3137AF71-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/7D252378-2460-467D-BBC9-2DBD4368AE37-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/41CF763A-4EFE-4B32-A5CF-B76531FBA426-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/90048C34-6535-4DA6-B025-4388D5963A4E-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4474C22A-6C3D-4FC9-B040-4B73AB911E20-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/92E688EE-B502-4320-AA2B-199C45C17603-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/789F1ADD-25D0-48E0-8F21-DC13A6740E74-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/27E5F7FF-D48C-417A-A4A1-4886E830CABD-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/87F3AEDD-2755-4437-B8FD-765123373268-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/63FF868B-2BA5-42B7-9C8D-D95230551F0F-1-scaled.jpeg)