เมื่อวันเสาร์ที่ ๑๕ ธันวาคม ๒๕๖๑ ที่ผ่านมา องค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ โดยนางสง่า พิมพ์ศรี พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้าง และประชาชนชาวตำบลหนองอ้อ ได้เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา “เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ” เดินรณรงค์
“คน รัก คลอง”…“ไม่ทิ้ง ไม่เท ทุ่มทำความดี” ณ บริเวณหนองแวงอึมครึม ต.โนนหวาย อ.หนองวัวซอ จ. อุดรธานี
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2018/12/0EA479D5-9BD0-40F7-B7BF-345DC733BF44-1024x683.jpeg)