เมื่อวันอาทิตย์ ที่ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๒ ที่ผ่านมา นางสง่า พิมพ์ศรี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงานส่วนตำบล และพนักงานจ้าง ขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อได้เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๖๒ โดยช่วงเช้าได้ทำพิธีทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศล ณ สนามหน้าที่ว่าการอำเภอหนองวัวซอ จากนั้นเวลาประมาณ ๐๘.๓๐ น. ได้เข้าร่วมกิจกรรม “จิตอาสาพัฒนาสาธารณะ” เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลฯ ณ หนองแวงอึมครึม บ้านโนนหวาย ตำบลโนนหวาย อำเภอหนองวัวซอ และในเวลาประมาณ ๑๗.๐๐ น. เป็นพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล ถวายเครื่องราชสักการะ และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล ณ หอประชุมอำเภอหนองวัวซอ (หลังใหม่)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2019/08/E1E07B2F-230D-43AD-BE06-268D96A6C9D6-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2019/08/5B6C2681-034F-46E1-8439-390F395DCB26-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2019/08/24DD113F-D0E2-420E-94E7-914212AAF9DB-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2019/08/46857761-2A9B-45C7-92D4-07BE7A138D51-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2019/08/BE915F57-AFE0-4F7C-A2F4-A0A5567B10DB-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2019/08/EE2425BF-041A-451F-9F75-EF57B17524B3-1024x683.jpeg)