องค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ ลงพื้นที่ดำเนินการติดตามการขับเคลื่อนแผนปฏิบัติการเชิงกลยุทธ์แนวใหม่ RE-X-RAY โครงการถังขยะเปียก ลดโลกร้อน เพื่อบรรลุเป้าหมายการปล่อยก๊าซเรือนกระจกสุทธิเป็นศูนย์ โดยมีเป้าหมายทั้งหมด 8 หมู่บ้านในพื้นที่ตำบลหนองอ้อ ณ เขตพื้นที่รับผิดชอบขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ อำเภอหนองวัวซอ จังหวัดอุดรธานี
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/01/2.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/01/3.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/01/4.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/01/5.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/01/7.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/01/8.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/01/9-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/01/10.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/01/11.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/01/12.jpg)