เมื่อวันศุกร์ ที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๘.๐๐ น. นายสำรวย ศิริรัตนพงษ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ และนายสวัสดิ์ วงศ์พยัคฆ์ ประธานสภาฯ พร้อมด้วยข้าราชการและพนักงานขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ ได้เข้าร่วมกิจกรรมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพุ่ม และพิธีถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินี พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๙๐ พรรษา ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอหนองวัวซอ โดยมี นายจรูญ บุหิรัญ นายอำเภอหนองวัวซอ, เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการในอำเภอ ผู้บริหารและพนักงานองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุดรธานี หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ เอกชน องค์กรชุมชนและประชาชนเข้าร่วมกิจกรรมโดยพร้อมเพียงกัน
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/0A8ABA61-8BE8-4142-A720-A50CA3E0F1F8-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/0ECC27FB-6A1B-4BC9-A2C0-0FADC3E9EA24-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/DB8DD89D-B100-4120-BFBA-E921C5E64313-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/AD80E26C-CC04-428C-98DE-3E59AC1E9211-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/6654706B-4114-4C1D-865E-69EA01FA19F5-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/CC4FCE87-1FD1-4441-A0F6-B35EFAAC6E5D-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/B7179DFD-F2FD-4AF6-865D-E95BA30E3AE2-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/91371512-4991-4184-A029-FA8EC4093F2A-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/583E9A89-D6D9-4808-BBDC-411B95CCE86E-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/9A8082E3-530A-4246-AAF6-7032DC3817CA-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/0E8D1FBC-D70A-497A-869E-596F00DA1197-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/5B42E7CD-8104-4C75-A41F-4389A8CBD1E4-scaled.jpeg)