เมื่อวันที่ ๘ กันยายน ๒๕๖๓ ที่ผ่านมา นางสง่า พิมพ์ศรี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ ได้ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดโครงการป้องกันและแก้ไปปัญหายาเสพติด กิจกรรมการแข่งขันกีฬาฟุตบอล ๗ คน (ครั้งที่ ๒) ขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ เพื่อสร้างความรักและสามัคคีในกลุ่มเยาวชน รวมทั้งปลูกจิตสำนึก ในการเล่นกีฬาอย่างสม่ำเสมอ ใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์ เป็นประโยชน์ต่อสังคม และเป็นแบบอย่างที่ดีของเยาวชนในพื้นที่ เพื่อเป็นแกนนำเยาวชนสร้างความเข้มแข็งเขตองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ
โดยกำหนดการแข่งขัน ขึ้น ระหว่างวันที่ ๑- ๘ กันยายน พ.ศ. ๒๕๖๓ ณ สนามฟุตบอลองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ ซึ่งได้รับความสนใจจากเด็กและเยาวชนในพื้นที่เข้าร่วมกิจกรรมอย่างดี #ขอบคุณภาพจาก เพจผัดไทยรอยัล
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2021/07/3B16BEE9-E964-4F3B-9A35-7D55A238D5B5-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2021/07/EF59D549-D5C0-43DF-B8F8-606B6B88A913-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2021/07/96E5D658-5E66-4BD4-BD5A-7E88F93A3B7B-1024x768.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2021/07/9091A97E-1BA6-4855-9F78-A371984DC5E5-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2021/07/B4064BB8-490E-4DC3-8364-29AB3CAF68D5-1024x768.jpeg)