เมื่อวันศุกร์ ที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๗.๐๐ น. นายทองพูล บูระพา รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ พร้อมคณะผู้บริหาร ข้าราชการและพนักงานเจ้าหน้าที่ขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ ได้เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๙๐ พรรษา ณ วัดโนนสว่าง ตำบลหมากหญ้า อำเภอหนองวัวซอ โดยได้ร่วมพิธีเปิดกรวยกระทงดอกไม้ ถวายธูปเทียนแพ หน้าพระบรมฉายาลักษณ์สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินี พระบรมราชชนนีพันปีหลวง และทำบุญตักบาตรพระสงฆ์และสามเณร จำนวน ๔๐ รูป
ทั้งนี้ โดยมี นายจรูญ บุหิรัญ นายอำเภอหนองวัวซอ, เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการในอำเภอ ผู้บริหารและพนักงานองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุดรธานี หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ เอกชน องค์กรชุมชนและประชาชนเข้าร่วมกิจกรรมโดยพร้อมเพียงกัน
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/E4437CF6-2079-4B13-B58C-095E5F25BCD2-1024x683.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/AF0E69EE-5411-4C18-B594-5CFFACC3DD02-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/58AB9C7F-328C-4823-9784-14D28EB8AB31-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/439664F5-34A3-4557-9245-D6E513CB9C26-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/B908724C-BDE5-40E9-80BB-E9C14B68D231-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/2699BD8C-2B0A-4961-8B26-3C294286E65F-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/819DAAC7-BB78-40AF-8462-E69B404B998D-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4B6B58FE-F622-403F-A6B5-B7683FC4FCC5-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/143877AD-53BC-4A1C-A7A8-C82ED8C70CD7-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/F93D0F29-EE78-4EFE-BA7C-EEA928F2369A-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/FDE9E93A-A2E1-4E31-91DB-F2B3D9DB39DB-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/BB16E5A6-6121-4EBF-BA35-2EED7FB7253D-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/46169207-5AB0-45CB-B5E9-F1D8158D8A3C-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/9507B84D-95E3-4DE1-9068-9ED76AE87609-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4154B722-4A7B-4635-8AC8-DD9B658B0B8D-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/61F30860-DC53-4FBE-BA08-113D686BB7BB-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/7FEBFD57-8A41-4C19-88D2-7B5D62A10760-scaled.jpeg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1FC422A6-4914-4819-88CF-6CC470E563AE-scaled.jpeg)