วันที่ ๒๖ มิถุนายน ๒๕๖๗ ประชุมคณะกรรมการช่วยเหลือประชาชนขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ โดยนางสาวสุมาลี พานิช นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ เป็นประธาน พร้อมด้วย รองปลัด หัวหน้าสำนัก นักพัฒนาชุมชนและคณะกรรมการช่วยเหลือประชาชนขององค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้พร้อมทั้งมีมติให้ความช่วยเหลือ ผู้แจ้งขอรับความช่วยเหลือตามระเบียบกระทรวงมหาดไทยว่าด้วยค่าใช้จ่ายเพื่อช่วยเหลือประชาชนตามอำนาจหน้าที่ขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น พ.ศ ๒๕๖๖ การให้ความช่วยเหลือประชาชนด้านการส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิต ข้อ ๑๓ จำนวน ๒๗ ราย ณ ห้องประชุม ชั้น ๒ องค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449038934_515682517690275_980708796791734795_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449061857_515682924356901_5647484630167917551_n-1-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449061857_515682924356901_5647484630167917551_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449270522_515682554356938_2230838165778321197_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449274383_515682254356968_4556924054379792034_n-1024x768.jpg)