วันที่ ๑๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗
นางสาวสุมาลี พานิช นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ พร้อมด้วยรองนายกฯ เลขานุการนายกฯ สมาชิกสภาฯ ปลัด หัวหน้าสำนักปลัด และนักพัฒนาชุมชน ผู้ใหญ่บ้าน อสม.ประจำหมู่บ้านร่วมมอบสิ่งของเครื่องใช้ ช่วยเหลือผู้ป่วยติดเตียง ผู้ป่วยติดบ้าน หมู่ที่ ๘ บ้านหนองแวงฮี หมู่ที่ ๙ บ้านหนองแสง หมู่ ๑๐ บ้านโคกศรีแก้ว และหมู่ที่ ๑๑ บ้านแสงบูรพา ตำบลหนองอ้อ อำเภอหนองวัวซอ จังหวัดอุดรธานี
ตามโครงการออกเยี่ยมบ้านผู้ป่วยติดเตียง ผู้ป่วยติดบ้าน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๗
#ฝ่ายบริหาร#สำนักปลัด#งานพัฒนาชุมชน
#องค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ติดเตียง-181-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ติดเตียง-182-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ติดเตียง-183-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ติดเตียง-184-1024x769.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ติดเตียง-185-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ติดเตียง-18ปก-1-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ติดเตียง-18แรก-1024x768.jpg)