ระหว่างวันที่ วันที่ ๑๑ – ๑๒ มิถุนายน ๒๕๖๗ ที่ผ่านมา
นางสาวสุมาลี พานิช นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ มอบหมายให้ นายยุทธนา บรรเจิด ตำแหน่ง นักวิชาการเกษตรชำนาญการ และพนักงานเจ้าหน้าที่งานสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ออกมอบทรายอะเบทและฉีดพ่นหมอกควันกำจัดลูกน้ำยุงลาย ตาม “โครงการรณรงค์ป้องกันโรคไข้เลือดออก ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๗ เก็บให้เกลี้ยงอย่าเลี้ยงยุงลาย ชุมชนปลอดภัยห่างไกลโรคไข้เลือดออก” บริเวณพื้นที่ หมู่ ๔ บ้านคำหมากคูณ, หมู่ ๘ บ้านหนองแวงฮี และหมู่ ๑๐ บ้านโคกศรีแก้ว ตำบลหนองอ้อ อำเภอหนองวัวซอ จังหวัดอุดรธานี
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448252987_507011328557394_4035308093448348698_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448253334_507011408557386_3159770217129639014_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448253914_507011235224070_3036037460128399144_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448256555_507010648557462_5590423704656679749_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448259481_507011351890725_7611090264169740207_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448308761_507011431890717_668338014952636773_n-768x1024.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448309043_507010691890791_6533007623807807701_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448309053_507011381890722_6747880867094310952_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448327294_507011215224072_7469530302249150566_n-1024x768.jpg)