นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ ได้มอบหมายให้ ผู้อำนวยการกองคลัง พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่งานพัฒนาและจัดเก็บรายได้ กองคลัง องค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ เข้าร่วมกับ องค์การบริหารส่วนตำบลหมากหญ้า ลงพื้นที่ให้บริการรับชำระภาษีที่ดินและสิ่งปลูกสร้าง ภาษีป้าย และค่าธรรมเนียมต่างๆ เพื่อให้บริการประชาชนนอกสถานที่ และได้ประชาสัมพันธ์ให้ความรู้ความเข้าใจ ที่ถูกต้องเกี่ยวกับการชำระภาษีและค่าธรรมเนียมต่างๆ ซึ่งถือว่าเป็นการอำนวยความสะดวกให้แก่ประชาชนในพื้นที่ ให้ได้รับบริการที่ดี ให้ข้อมูลและตอบข้อสงสัยของประชาชนเกี่ยวกับภาษี อีกทั้งยังเสริมสร้างความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างเจ้าหน้าที่และประชาชน
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447988013_504086758849851_3862761693712044132_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447988090_504086732183187_6428485146843112019_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447991840_504087168849810_1108150287315667527_n-1024x768.jpg)
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2024/06/448007132_504087092183151_718394396833015614_n-1024x768.jpg)