เริ่มแล้วนะคะ
โดยในพิธีเปิด ได้รับเกียรติจากท่านรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงมหาดไทย นายทรงศักดิ์ ทองศรี เป็นประธานในพิธิเปิด และกล่าวรายงานถึงวัตถุประสงค์ของการจัดงานโดย นายอำเภอหนองวัวซอ นายวิมล สุระเสน โดยองค์การบริหารส่วนตำบลหนองอ้อ ได้จัดทำขบวนแห่เข้าร่วมกิจกรรม ซึ่งแสดงออกถึงวิถีชีวิตของคนในชุมชนและประเพณีของชาวอีสาน ดูน้อยลง
![](https://nong-or.go.th/wp-content/uploads/2021/06/63มะม่วงแฟร์-3-1024x682.jpg)